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Star of New Generation1 Company Limited (SNG1) ni kampuni ya kwanza 
Tanzania, Afrika na duniani inayojikita kwenye afya ya akili inayolenga ustawi 
wa mtu na vizazi kupitia matumizi ya kutambua uwezo unaoacha alama. SNG1 ni 
kampuni inayotambulika na kusajiliwa rasmi nchini Tanzania ikiwa na namba ya 
usajili 171466490. Malengo ya kampuni hii ni kuhamasisha na kuleta chachu ya 
mabadiliko ya kifikra kwa watu wote kuwa tayari kutambua, kukubali, kudhihirisha, 
kutathimini na kuwa na mwendelezo wa matumizi sahihi ya uwezo walionao. 

SNG1 ilianzishwa na mtaalamu na mbobezi wa saikolojia, Baraka T. Adolph 
Mushobozi mwaka 2021, na ilianza kama ofisi. Kama mwanzilishi, mwanasaikolojia 
Mushobozi ni mtaalamu wa kutoa huduma za kisaikolojia na huduma zinazohusiana 
na maabara ya saikolojia. Pia, anatoa mafunzo ya kujengewa uwezo na kuimarishwa 
kimbinu kwa watu binafsi na wataalamu ndani ya Tanzania na kutoka mataifa 
mbalimbali duniani. Mushobozi amefanikiwa kuunda na kuandika ‘psychological 
models’ zinazosaidia kuongoza utoaji wa huduma za kisaikolojia kupitia SNG1 na 
taasisi nyingine zinazotoa huduma za kisaikolojia. SNG1 inamiliki na kuongozwa na 
kauli mbiu yake ya kipekee isemayo, “AFYA YA AKILI KWA USTAWI WAKO NA 
VIZAZI BAADA YAKO”. 

STAR OF NEW GENERATION1 
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Package
Chagua

“WAHI SASA, WAKATI NDIO HUU”

Inayokufaa zaidi na 
ufurahie maisha yako 
ukiwa na Afya bora 
ya Akili kwa Ustawi 
wako na vizazi baada 
yako
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CAREER 
VISIONARY

“Jenga msingi imara wa safari yako ya Kitaaluma”

Huduma hii inalenga kuwasaidia watu binfasi, makundi, na taasisi za kielimu 
kupata mwongozo wa kisaikolojia kuhusu mwelekeo wa taaluma zao. Tunatoa 
msaada wa kitaalamu ili kuwasaidia kuchagua njia na maamuzi sahihi ya 
taaluma/kazi, na kupata mafanikio kwenye maisha ya kazi.  

Wanafunzi, wafanyakazi, vikundi, taasisi za elimu, makampuni, 
wazazi, na watu binafsi wanaotaka kuongeza ufanisi na 
mafanikio kwenye taaluma zao.

	» Utapata elimu ya kina kuhusu chaguo lako la taaluma (career choice)

	» Utapata mwongozo wa kitaalamu ili kuchagua na kusimamia mwelekeo sahihi wa 
taaluma unayotaka

	» Vipimo vya kisaikolojia na msaada wa kitaalamu kwaajili ya kuimarisha utendaji wako 
wa kazi

	» Utapata ushauri wa jinsi ya kuongeza ufanisi kazini kupitia vipimo maalumu vya 
kisaikolojia

	» Utapata Kozi za kujengewa uwezo na kuimarishwa kimbinu (Mentorship na Coaching) 
zinazosaidia kukuza uwezo wa kitaaluma na ustawi wa kiakili

	» Utafaidika zaidi na kufahamu saikolojia ya kuishi taaluma yako pendwa

Wanufaika:

T A A L U M A

Faida za Huduma hii:
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“Zalisha kwa ufanisi zaidi, ongeza tija kwako binafsi na timu yako”

Huduma hii inalenga kuwasaidia watu binfasi, vikundi, mashirika na viwanda 
kuelewa jinsi afya ya akili inavyoathiri uzalishaji. Kwa kutumia mbinu za 
kisaikolojia, tunatoa msaada wa kuimarisha, kuongeza na kufikia malengo ya 
uzalishaji kwa ufanisi mkubwa.

Wafanyakazi, vikundi, makampuni, viwanda, taasisi, na watu 
binafsi wanaotaka kuongeza na kuimarisha ufanisi wa uzalishaji 
na kuboresha matokeo yao kazini

	» Utapata uelewa wa jinsi afya ya akili inavyoathiri uzalishaji

	» Mwongozo wa jinsi magonjwa ya kisaikolojia yanavyoathiri uzalishaji kazini

	» Utajifunza namna ya kudhibiti msongo wa mawazo kazini na kuongeza ufanisi na tija 
kwako binafsi

	» Utapata vipimo vya kisaikolojia na matibabu ya kuboresha uzalishaji kazini

	» Utapata mafunzo ya namna fikra ya vizazi (generational mindset) inavyoweza 
kuongeza tija kazini

	» Ufanisi wa kuzalisha kupitia mwongozo wa kipekee wa uzalishaji wenye afya ya akili 
thabiti

Wanufaika:

STAR 
WARIDI
U Z A L I S H A J I

Faida za Huduma hii:
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“Boresha mahusiano yako ili kudumisha furaha, amani ya moyo, 
pamoja na ustawi wako na vizazi baada yako”

Package hii hujumuisha huduma zinazolenga kutoa msaada wa kisaikolojia kwa 
watu binafsi, wenza, na wanandoa ili kuboresha afya ya akili katika mahusiano 
yao. Kwa kuzingatia changamoto mbalimbali za mahusiano, tunatoa ushauri na 
matibabu ya kisaikolojia ili kujenga misingi imara ya uhusiano wenye afya. 

Watu binafsi, wenza, wanandoa, familia, na vikundi vinavyohitaji 
msaada wa kisaikolojia katika mahusiano yao.

	» Utajifunza ujuzi na namna bora ya kujitambua na kudhibiti hisia zako

	» Utapata ushauri wa kisaikolojia kwaajili ya mahusiano kabla ya ndoa na ndoa 
yenyewe

	» Vipimo na tiba ya kisaikolojia katika kushughulikia makovu ya kihisia na kuimarisha 
uhusiano wako

	» Utajifunza namna mabadiliko ya kifikra na mtazamo yanavyoweza kuimarisha 
uhusiano wako na kizazi chako

	» Utapata ujuzi wa jinsi magonjwa ya kisaikolojia yanavyoathiri mahusiano na namna ya 
kukabiliana nayo

	» Utapata mafunzo juu ya jinsi ya kudhibiti msongo wa mawazo au sonona inayotokana 
na changamoto za mahusiano

Wanufaika:

STAR 
BAHARI

M A H U S I A N O

Faida za Huduma hii:



6

“Karibu usikilizwe, tuzungumze na upate 
msaada wa kisaikolojia pia”

Package hii hujumuisha huduma zinazolenga kutoa ushauri wa kisaikolojia kwa 
watu binafsi na makundi kulingana na changamoto zao. Tunatoa huduma za 
kitaalamu kwa kutumia mbinu mbalimbali za unasihi ili kujitambua, kudumisha 
ustawi wa akili na kuboresha uwezo wako wa kukabiliana na changamoto za 
maisha.

Watu binafsi, makundi, wanafamilia, wanafunzi, wafanyakazi, 
taasisi, na watu wote wanaohitaji ushauri na msaada wa 
kisaikolojia.

	» Utapata nafasi ya kuzungumza na kujadili kwa pamoja juu ya changamoto 
zinazokukabili

	» Utapata ushauri wa kitaalamu kuhusu changamoto zako za maisha

	» Utafaidika na darasa maalumu la kujitambua na kujua uwezo wako wa kukabiliana na 
changamoto

	» Utanufaika na mafunzo maalumu na ujuzi thabiti wa kukabiliana na matatizo na 
changamoto za afya ya akili

	» Utapata vipimo vya kisaikolojia kwaajili ya kutathimini na kupata ufumbuzi wa 
changamoto zinazokukabili

Wanufaika:

STAR TALK
U S H A U R I  N A S I H I

Faida za Huduma hii:
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“Familia ndio msingi bora wa ustawi wako na vizazi baada yako”
Ndani ya Package hii, utapata huduma zinazolenga kutoa msaada wa kisaikolojia 
kwa familia zinazokabiliwa na changamoto mbalimbali. Tunatoa huduma za 
kipekee za kisaikolojia ili kuboresha ustawi wa familia kwa faida ya kizazi cha leo 
na vizazi vinavyokuja, huku tukizingatia afya bora ya akili katika kila hatua ya 
mzunguko wa maisha ndani ya familia.

Familia, wanandoa, wazazi, watoto, na jamii zinazohitaji msaada 
wa kisaikolojia kwa ustawi wa familia zao.

	» Familia itapata elimu kuhusu namna mzunguko wa maisha ya familia unavyoathiri 
afya ya akili

	» Ushauri wa jinsi ya kudhibiti matatizo ya familia na kuboresha uhusiano ndani ya 
familia

	» Matibabu na vipimo vya kisaikolojia kwa familia zenye changamoto za afya ya akili

	» Mafunzo na ujuzi wa namna msongo wa mawazo na magonjwa ya akili yanavyoathiri 
ustawi wa familia na jinsi ya kukabiliana nayo

	» Mafunzo na ujuzi thabiti wa kudhibiti migogoro na athari zake ndani ya familia na 
hivyo kuimarisha afya ya akili kwaajili ya kudumisha familia zenye furaha

Wanufaika:

STAR 
NEST

F A M I L I A

Faida za Huduma hii:
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“Tambua na tumia vipaji vyako kwa ustawi wa 
mafanikio yako na vizazi baada yako”

Package ya Strawberry Star inalenga kuwasaidia watu binfasi kutambua, 
kukubali, na kutumia vipaji walivyonavyo ili kujenga maisha bora. Tunatoa 
msaada wa kisaikolojia na mwongozo kwa watu binafsi kutumia vipaji vyao kwa 
ustawi wa kiakili na kufikia malengo na ndoto zao kwa manufaa yao na vizazi 
vijavyo.

Watu binafsi, wanafunzi, vikundi, wafanyakazi, na jamii kiujumla 
wanaotaka kuboresha maisha yao kupitia vipaji walivyonavyo.

	» Vipimo maalumu vya kisaikolojia ili kutambua vipaji na uwezo wako wa kipekee

	» Mwongozo wa jinsi ya kutumia vipaji vyako kwa mafanikio yako binafsi na jamii

	» Uelewa wa jinsi afya ya akili inavyoweza kuathiri uwezo wa kutumia kipaji/vipaji vyako

	» Mafunzo ya namna fikra chanya inavyoweza kukuza vipaji na ustawi wa akili

	» Kujengewa uwezo na kuimarishwa kimbinu (Mentorship and Coaching) ili kuboresha 
ufanisi na kuongeza tija kupitia vipaji vyako

Wanufaika:

STRAWBERRY 
STAR
V I P A J I

Faida za Huduma hii:
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“Fanikisha Miradi yako kwa msaada wa 
mbinu za kisaikolojia”

Apple Star package inalenga kusaidia viongozi wa miradi na taasisi kupanga, 
kusimamia, na kuendesha miradi yenye mafanikio kupitia mbinu za kisaikolojia. 
Tunasaidia kuimarisha ustawi wa akili ili kuongeza ufanisi katika utawala wa 
miradi kwaajili ya maendeleo ya jamii na vizazi vijavyo. 

Viongozi wa miradi, taasisi, makampuni, vikundi vya kijamii, 
na mtu yeyote anayehusika katika usimamizi na utekelezaji wa 
miradi.

	» Uelewa wa jinsi afya ya akili inavyoathiri usimamizi wa miradi

	» Mafunzo ya jinsi fikra ya Vizazi (generational mindset) inavyoweza kusaidia 
kufanikisha miradi

	» Ushauri wa jinsi magonjwa ya kisaikolojia yanaweza kuathiri utendaji wa miradi

	» Mbinu za kudhibiti msongo wa mawazo katika usimamizi wa miradi kwa ufanisi bora 
zaidi

	» Utapata vipimo vya kisaikolojia na matibabu kwa timu za miradi (project teams) ili 
kuongeza tija na ufanisi

Wanufaika:

APPLE STAR
M I R A D I

Faida za Huduma hii:
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“Tambua uzuri wako wa ndani na nje kwa ustawi wako”

Package hii inalenga kuwasaidia watu binafsi kuelewa na kuthamini uzuri wao 
wa kipekee. Tunatoa mwongozo wa kisaikolojia ili kuleta hamasa katika kujenga 
viwango binafsi vya uzuri wao, huku wakizingatia afya ya akili na ustawi wa 
vizazi vijavyo.

Watu binafsi, wanafamilia, vijana, na mtu yeyote anayetaka 
kuboresha fikra na mtazamo wake kuhusu uzuri na ustawi wa 
akili

	» Uelewa wa jinsi uzuri unavyohusiana na afya ya akili na ustawi wa mtu binafsi

	» Vipimo vya kisaikolojia ili kusaidia kuthamini na kutambua uzuri wako binafsi

	» Ushauri wa namna ya kukabili changamoto za kisaikolojia zinazosababishwa na dhana 
potofu za uzuri/urembo

	» Mafunzo ya namna fikra chanya inavyosaidia kujenga thamani na hadhi yako binafsi

	» Mwongozo wa matumizi ya teknolojia na virutubisho vya lishe kusaidia uzuri na afya 
ya akili

Faida za Huduma hii:

Wanufaika:

STAR 
BEAUTY
U Z U R I  W A N G U
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“Jifunze kutoka kwa waliokutangulia, jenga ujuzi wako kwa ustawi 
wako”

Star Classic ni huduma zinazolenga kutoa msaada wa kisaikolojia kupitia 
programu za kujengewa uwezo zenye kulenga kukuza ujuzi na uwezo wa watu 
binafsi katika nyanja mbalimbali za kisaikolojia. Tunatoa mwongozo wa moja 
kwa moja kupitia ushauri wa kipekee kutoka kwa wazoefu na waliotangulia ili 
kusaidia ukuaji wako binafsi.

Mtu binafsi, wanafunzi, wafanyakazi, vikundi, taasisi, na watu 
wote wanaohitaji msaada wa kisaikolojia kupitia programu za 
kujengewa uwezo ili kuboresha maisha na ustawi wa kiakili.

	» Utapata ushauri na mwongozo wa kitaalamu kutoka kwa wataalamu wenye uzoefu 
kulingana na taaluma yako

	» Mafunzo maalumu ya jinsi ya kufikia malengo yako binafsi

	» Vipimo na tathimini za kisaikolojia ili kusaidia kujenga mwelekeo sahihi wa ukuaji

	» Kujengewa uwezo maalumu kwaajili ya mabadiliko ya kifikra na ustawi wa kizazi 
chako na vizazi vijavyo

Faida za Huduma hii:

Wanufaika:

STAR 
CLASSIC

M E N T O R S H I P
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Rocket Star package ni huduma zinazolenga kuwasaidia watu binafsi kupitia 
programu za kuimarishwa kimbinu (coaching) zinazojikita kwenye mbinu za 
kisaikolojia ili kuimarisha ustawi wa akili na kufikia malengo binafsi na ya kikazi 
pia. Programu zetu za kuimarishwa kimbinu huchangia kubadilisha fikra na 
kuongeza ufanisi kwa vizazi. 

Watu binafsi, wafanyakazi, wanafunzi, taasisi, makampuni, 
na mtu yeyote anayehitaji msaada wa kuimarishwa kimbinu 
(coaching) kwa ustawi wa akili na mafanikio yake binafsi.

	» Mafunzo maalumu ya jinsi ya kutumia fikra chanya ili kuboresha ustawi wa akili na 
mafanikio yako

	» Mwongozo wa kisaikolojia kwa kutumia vipimo na tathimini za kina ili kufikia malengo 
binafsi na yale ya kikazi

	» Programu zetu zitakusaidia kuboresha uwezo wako wa kufanya maamuzi sahihi

	» Programu zetu zinazingatia ustawi wa vizazi na mafanikio endelevu

Faida za Huduma hii:

Wanufaika:

ROCKET 
STAR
C O A C H I N G

“Pata mwongozo sahihi, weka fikra zako kwenye njia ya mafanikio”
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“Kuwa mzazi bora kwa ustawi wa watoto wako na vizazi vijavyo”

Package hii inalenga kutoa msaada wa kisaikolojia kwa wazazi ili kuimarisha 
mbinu bora za malezi. Tunatoa mwongozo na elimu ya kisaikolojia kwa wazazi ili 
kuhakikisha watoto wamelelewa katika mazingira yenye afya bora ya akili, hali 
ambayo husaidia ustawi wa kizazi hiki na vile vizazi vijavyo.

Wazazi, walezi, familia, na vikundi vya jamii vinavyohusika na 
masuala ya malezi na ustawi wa watoto

	» Utapata elimu ya kina kuhusu athari za afya ya akili katika malezi

	» Utajifuza mbinu bora za kudhibiti msongo wa mawazo unaotokana na changamoto za 
malezi

	» Ushauri na tiba kwa magonjwa ya kisaikolojia yanayoathiri malezi bora

	» Utaelimika zaidi kuhusu  saikolojia ya uchaguzi wa vifaa bora vya makuzi ya mtoto. 
Mfano, ni vifaa vipi umpatie mtoto wako kuchezea, n.k.

	» Ushauri wa kitaalamu wa jinsi ya kukabiliana na changamoto za malezi kupitia 
tathimini za kisaikolojia

	» Mafunzo ya namna fikra ya vizazi (generational minset) inavyoweza kuimarisha malezi 
bora na ustawi wa watoto

Faida za Huduma hii:

Wanufaika:

FURNANCE 
STAR
M A L E Z I
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Package hii inajumuisha huduma zenye kulenga kusaidia watu na jamii 
kubadilisha fikra zao kwaajili ya ustawi wa kizazi chao na vizazi vijavyo. Tunatoa 
msaada wa kisaikolojia ili kuwasaidia watu kuboresha fikra zao juu ya kuacha 
alama katika kizazi chao, huku wakizingatia afya ya akili kwa maendeleo ya 
kudumu.

Watu binafsi, familia, vikundi, taasisi za elimu, na jamii 
zinazohitaji kuboresha maisha yao na ya vizazi vyao kupitia 
mabadiliko ya kifikra (generational mindset).

	» Utapata uelewa wa jinsi afya ya akili inavyoweza kuboresha fikra zako juu ya kizazi 
chako na vizazi baada yako

	» Utapata ushauri wa kisaikolojia ili kubadilisha fikra na kuimarisha ustawi wa vizazi

	» Utapata vipimo na tathimini za kisaikolojia ili kujua mwelekeo wa fikra zako na 
mchango wake kwa kizazi chako

	» Utapata mafunzo ya jinsi magonjwa ya kisaikolojia yanavyoweza kuathiri mawazo na 
fikra za kizazi, na njia bora za kuyakabili.

Faida za Huduma hii:

Wanufaika:

STAR 
OVERSHINE
G E N E R AT I O NA L  M I N D S E T

“Jenga fikra za kizazi chenye ustawi kwa mafanikio 
ya leo na kesho”
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“Jifunze namna bora ya kukabiliana na changamoto 
za ujauzito kwa ustawi wa afya yako na kizazi chako”

Fantastic Star ni Package inayojumuisha huduma zinazolenga kuwasaidia 
wanawake wajawazito kushughulikia changamoto za afya ya akili wakati wa 
ujauzito. Kwa kutumia mbinu za kisaikolojia, tunatoa msaada ili kuhakikisha 
wanawake wajawazito wanapata ustawi wa akili, kwa faida yao na kizazi 
wanachokileta duniani. 

Wanawake wajawazito, wazazi wapya, familia, taasisi za afya, 
vikukndi vya wanawake, na familia zinazotarajia watoto hapo 
baadaye. 

	» Utapata uelewa wa jinsi afya ya akili inavyoathiri ujauzito na ustawi wa mtoto

	» Utanufaika na mafunzo ya jinsi ya kudhibiti msongo wa mawazo wakati wa ujauzito

	» Utapata msaada na elimu ya jinsi magonjwa ya kisaikolojia yanavyoweza kuathiri 
ujauzito na jinsi ya kuyakabili

	» Utapata vipimo na matibabu ya kisaikolojia kwaajili ya kuimarisha afya ya akili wakati 
wa ujauzito

	» Utajifunza namna ya kutumia fikra ya kizazi (generational mindset) katika kuhakikisha 
ujauzito unakuwa wenye mafanikio. 

Faida za Huduma hii:

Wanufaika:

FANTASTIC 
STAR

M A M A  M J A M Z I T O
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Magic Star ni Package maalumu ya kuwasidia watu binafsi na makundi kutumia 
mbinu za kisaikolojia kupata utulivu, kupumzika, na kujitafakari kwa manufaa ya 
leo na kesho. Kupata utulivu na kupumzika ni muhimu kwa afya ya akili na mwili, 
na tunatoa mwongozo wa kisaikolojia kwaajili ya kupunguza na kukabiliana na 
msongo wa mawazo na kuongeza utulivu kwa ustawi wa maisha yako ya kila 
siku. 

Watu binafsi, wafanyakazi, wanafunzi, makundi ya kijamii, na 
watu wanaotaka kuboresha afya ya akili kupitia mbinu bora za 
utulivu na kupumzika.

	» Utapata elimu ya kina kuhusu mbinu mbalimbali za utulivu na jinsi zinavyosaidia afya 
ya akili

	» Utapata ushauri wa kitaalamu wa jinsi ya kuchagua mbinu sahihi za utulivu kwa 
maisha yako ya kila siku

	» Utapata elimu ya jinsi magonjwa ya kisaikolojia yanavyoathiri uwezo wako wa 
kupumzika na kupata utulivu

	» Utasaidiwa kufahamu namna fikra za vizazi zinaweza kuchangia katika utulivu wa akili 
na mwili

	» Utafahamu zaidi kuhusu saikolojia ya tiba ya mazingira na utalii

Faida za Huduma hii:

Wanufaika:

MAGIC 
STAR
R E L A X A T I O N

“Pata utulivu wa akili na mwili kwa mafanikio yako na ustawi wa 
kizazi chako”
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“Huduma za matibabu ya muda mrefu kwa ustawi wa afya ya akili 
na maisha bora”

Special Star ni package maalumu kwa watu wenye matatizo sugu au 
changamoto zinazohitaji matibabu ya muda mrefu. Tunatoa matibabu ya kina ya 
kisaikolojia, tathmini, na vipimo vya afya ya akili kwa wale wanaohitaji msaada 
wa muda mrefu ili kuhakikisha ustawi wa maisha yao ya kila siku.

Watu binafsi wenye matatizo sugu, familia, vikundi vya msaada 
wa jamii, na watu wote wanaohitaji matibabu ya muda mrefu 
kwa afya ya akili na ustawi wa maisha yao.

	» Utapata vipimo, tathmini na mwongozo thabiti juu ya tatizo lako na namna bora ya 
kuendana nalo kwa ustawi wako

	» Utanufaika na elimu ya jinsi afya ya akili inavyoathiri tiba za muda mrefu na ustawi wa 
kizazi chako na vizazi baada yako

	» Utapata matibabu ya muda mrefu ya kisaikolojia kwa matatizo sugu ya akili

	» Utapa mwongozo wa namna ya kutumia fikra ya vizazi (generational mindset) ili 
kuboresha matokeo ya matibabu ya muda mrefu

Faida za Huduma hii:

Wanufaika:

SPECIAL STAR
M A T I B A B U  Y A  M U D A  M R E F U
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Package hii inahusisha kuhudhuria na kushiriki katika matukio mbalimbali 
yaliyopangwa na wateja wetu. Lengo ni kutoa semina, mafunzo, warsha, na 
ushauri wa kisaikolojia kwa washiriki waliohudhuria wenye matukio husika. Kwa 
kufanya hivyo, tunachangia kuimarisha afya ya akili na ustawi wa washiriki na 
jamii kiujumla. 

Mashirika, taasisi, makampuni, vikundi vya jamii, waandaji wa 
matukio, na mtu yeyote anayetaka kuboresha na kunogesha 
matukio yake kwa huduma za kisaikolojia.

	» Semina na mafunzo ya kina kuhusu masuala ya afya ya akili na jinsi ya 
kuyashughulikia

	» Ushauri wa kisaikolojia na vipimo kwa washiriki wa matukio husika ili kuboresha 
ustawi wao

	» Mafunzo ya jinsi magonjwa ya kisaikolojia yanavyoathiri mafanikio na maendeleo yetu 
kama jamii

	» Vitabu na vifaa mbalimbali vya afya ya akili vitakavyosaidia washiriki kufaidika zaidi 
na shughuli iliyoandaliwa

Faida za Huduma hii:

Wanufaika:

STAR 
TOUCH
M A T U K I O

“Ongeza thamani kwenye matukio yako kwa huduma bora za 
kisaikolojia”
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“Tumia Hisabati, Sayansi na masomo mengine kwa 
mtazamo wa kisaikolojia ili kuboresha maisha yako ya kila siku”

Wondrous Star Package hulenga kusaidia watu kuelewa na kutumia masomo 
ya darasani kama vile hesabu, kemia, fizikia,na baiolojia kwa mtazamo wa 
kisaikolojia katika maisha yao ya kila siku. Tunatoa mwongozo wa kipekee wa 
kisaikolojia wa jinsi maarifa haya yanaweza kutumika kusaidia ustawi wa akili na 
kushughulikia changamoto za maisha. 

Wanafunzi, walimu, taasisi za elimu, wafanyakazi, makampuni, 
na mtu yeyote anayevutiwa na kutumia sayansi na masomo 
mengine kuboresha maisha yao ya kila siku.

	» Utapata elimu ya kipekee ya jinsi ya kutumia sayansi na masomo mengine kuboresha 
maisha yako

	» Utapata mbinu za jinsi ya kutumia maarifa ya hesabu, kemia, fizikia, baiolojia, na 
masomo mengine kutatua matatizo ya maisha ya kila siku

	» Utapata mafunzo ya jinsi fikra za vizazi zinaweza kusaidia katika kuunganisha elimu 
ya darasani na maisha ya kila siku

	» Matibabu na vipimo vya kisaikolojia vinavyohusisha matumizi ya sayansi katika 
kuboresha afya ya akili

Faida za Huduma hii:

Wanufaika:

WONDROUS 
STAR

P S YC HO LO G I C A L  A P P L I C AT I ON 
O F  D I F F E R E N T  S U B J E C T S
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Wasiliana nasi kwa huduma bora zaidi

Piga namba:

+255 767 760 660

Tunapatikana:

IRINGA, TANZANIA.

Tembelea mitandao yetu


